ทีเด็ดฟุตบอล.cc
ผลบอล 28 ตุลาคม 2564ผลบอล 27 ตุลาคม 2564ผลบอล 26 ตุลาคม 2564ผลบอล 25 ตุลาคม 2564ผลบอล 24 ตุลาคม 2564ผลบอล 23 ตุลาคม 2564ผลบอล 22 ตุลาคม 2564

ผลฟุตบอลวัน 26 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
Bolivia Nacional B (Bolivia Nacional B)
FT 06:30 2 Garcia Agreda 2-0
0-0
Mojocoya 4 -0.5
-0.25
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 07:00 2 [15]คูริโก้ ยูนิโด 1-1
0-0
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า[4] 3 -0.25
+0
-0.25
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:00 2 [12]เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 2-0
0-0
เดปอร์ติโว เรยสตาร์[13] 3 -0.5
-0.25
เอกวาดอร์ เซเรียเอ (Serie A de Ecuador)
FT 07:00 5 [12]เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-1
1-1
มาคาร่า อัมบาโต้[14] 1 2 -0.75
-0.25
-0.5
พรีเมร่า นาซิอองนาล (Argentine Division 2)
FT 07:05 4 [11]เทมเปอร์ลีย์ 3-2
1-0
เบลกราโน่[6] 4 +0.25
+0.5
+0
อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน (Argentine Division 1)
FT 07:15 2 1 [11]อินดิเพนเดนเต้ 1-0
0-0
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่[17] 2 -0.5
-0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 07:15 ปารากวัย(ญ) ยู20 0-2
0-0
บราซิล(ญ) ยู20 -
กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา (Campeonato Brasileiro Serie A)
FT 07:30 1 [5]พัลไมรัส 2-1
0-1
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี[18] 3 -0.75
-1.5
-1.25
โคลัมเบีย โคปา พรีเมียร์ (Colombia Copa Premier)
FT 08:05 3 [8]เรอัล คาร์ทาเกน่า 1-1
0-1
แอตเลติโก้ เอฟซี[9] 1 5 -0.5
-0.25
-0.5
พรีเมียร์ลีก แคนาดา (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
FT 08:10 [1]FC Vorkuta 0-0
0-0
เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ[2] -
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 11:00 1 ญี่ปุ่น(ยู23) 4-0
2-0
กัมพูชา (ยู23) -3.75
chinese football league divison 2 (Chinese football league divison 2)
FT 13:00 [3]กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 0-0
0-0
Xiamen Ludao[7] -1.5
-1
FT 13:00 2 [4]Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 1-0
1-0
Hebei Gongfu[2] 1 +0.25
+0.75
+0.25
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 14:00 Sudeva Moonlight FC 0-1
0-1
Rangers SC 2 +0
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 15:00 1 UFK Schwemm 2-5
1-3
DSV Fortuna 05 1 +1.75
+2
+2.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 15:15 4 [6]พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 0-0
0-0
พีเอส ติร่า[10] 2 -0.25
-0.5
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 15:15 1 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 0-2
0-1
เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 5 +0.5
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 15:15 เอลเอซี อินเตอร์ 6-0
2-0
FC Brigittenau 1 -4

-2.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 15:30 1 [WT-4]เอสวีจี ไรชีเนา 4-2
2-0
SV Fugen[WT-9] 3 -1.25
-2
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 15:30 1 สโลวาน เอชเอซี 4-0
2-0
ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1 -0.25
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 15:30 1 แกร์สโทเฟิน เอสวี 1-3
1-1
เอสวี ดานูบ +2.25
FT 15:30 เอฟซี 1980 วีน 0-3
0-2
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ +0.5
+0.25
european women (european women)
FT 16:00 2 มอลตา ( ญ ) ยู 19 0-1
0-1
จอร์เจีย (ญ) ยู19 1 +0
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:00 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 0-1
0-0
ES Ben Aknoun U21 2 +0.5
Pend 16:00 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21)
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) -0.25
Pend 16:00 เอ็มซี ซายดา(ยู21)
JSM Tiaret U21 +0.25
FT 16:00 2 MCB Oued Sly U21 1-0
1-0
CRB Ain Oussera U21 1 -1.5
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 16:00 [WT-3]Worgl Obi SV 6-2
4-0
เอสวี อินส์บรุค[WT-12] -2.25
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 16:00 SV Aspern 1-0
0-0
Ask Ober Sankt Veit +0
-0.25
+0
FT 16:00 2 Lustenau 2-3
1-2
เอสซี เบรเกนซ์ 3 +0.5
คีร์กีซสถาน ลีก (Kyrgyzstan Top Liga)
FT 16:00 3 FC Ilbirs 0-1
0-0
FC Abdish-Ata Kant 1 3 +1.5
+1.75
Bhutan League Women (Bhutan League Women)
FT 16:00 Mandala (w) 0-2
0-1
Ugyen Academy (W) +2.25
+2.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 16:05 2 [11]ออสเตรเลีย(ญ) 2-2
1-0
บราซิล (ญ)[7] 1 -0.25
-0.5
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:15 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 0-0
0-0
USM Khenchela U21 2 -0.75
FT 16:20 5 WA Boufarik U21 2-0
2-0
ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 3 -0.25
FT 16:20 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 2-0
1-0
ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1 +0.5
FT 16:20 2 Hamra Annaba U21 1-1
0-0
IRB Ouargla U21 2 -0.5
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 16:30 2 [AUT D2-4]ลาฟนิทซ์ 3-3
2-2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี[AUT D1-3] 2 +1
+0.75
+1.25
แอลจีเรีย เยาวชน ยู20 (Algeria U20 Youth League)
FT 16:30 2 US Chaouia U21 2-0
1-0
เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 2 -0.5
FT 16:30 1 ซีเอ บัตนา (ยู21) 2-0
1-0
เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) -0.5
India I-League 2nd Division (India I-League 2nd Division)
FT 16:30 2 Garhwal Diamon 0-2
0-0
Delhi United 1 +0
India Punjab Super League (India Punjab Super League)
Pend 16:30 Punjab Police Jalandhar
Dalbir Football Academy -1.5
FT 16:40 2 Punjab FC 0-0
0-0
Khalsa FC Chandigarh 4 +0
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 16:45 1 [2]อรารัต เยเรวาน(N) 1-0
0-0
เอฟเค แวน[7] 1 -1
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 17:00 [TUR D2-2]อันคารากูคู 2-0
1-0
โซมาสปอร์[TUR D3BG-10] -1.25
-1.75
FT 17:00 กิริซันสปอร์ 3-0
0-0
คาสทาโมนุสปอร์ -
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
FT 17:00 [MOL D1-1]ซีเอส เปโตรคุบ 6-0
1-0
Olimp Comrat[MOL D2-6] -1.75
FT 17:00 [MOL D2-1]ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 1-3
0-1
ดินาโม ออโต[MOL D1-6] -
FT 17:00 [MOL D1-5]FC Sfintul Gheorghe 1-0
1-0
วิคตอเรีย บาร์ดาร์[MOL D2-5] -0.75
คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน (kazakhstan division 1)
FT 17:00 [5]ไครัต อคาเดมี่ 1-0
0-0
Lashyn Karatau[7] +0.25
+0
-0.25
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 17:00 4 1 มุสลิม เอฟซี 1-2
1-0
Civil Aviation Authority FC 2 +0
Belarus Reserve League (Belarus Reserve League)
FT 17:00 3 เอฟเค โกเมล(สำรอง) 0-0
0-0
ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 2 +0
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:00 คาราบาจโลคบาตัน 2-0
0-0
ซาเบล 2 1 -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:30 [A-8]ชูตัน กูซาร์ 2-1
0-1
แยงไกเยอร์[A-6] -0.25
อาเซอร์ไบจาน ดิวิชั่น 2 (Azerbaijan Division 2)
FT 17:30 FK Qabala II 6-0
2-0
ซีร่า เอฟเค 2 -
FT 17:30 ซาบาห์ 2 1-3
0-1
เอฟเค โมอิก บากู -
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
FT 17:45 [A-7]เอรัล นิวคัส 1-4
0-1
โซรัซ FK อูลกัช[A-5] +0.25
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 18:00 2 [CRO D2-2]รูเดส 0-2
0-0
แซดเอ็นเคโอซีเยค[CRO D1-2] 3 +1.75
+1.5
+1.75
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 18:00 1 [TUR D2-3]อียูบสปอร์ 2-0
2-0
Bukaspor[TUR D3LB-5] 3 -0.75
-1
FT 18:00 [TUR D3LB-2]อาเหม็ดสปอร์ 3-2
0-2
ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู[TUR D3LB-12] -
FT 18:00 1 [TUR D3LB-17]อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-2
1-0
Bergama Belediyespor[TUR 3BA-16] 4 -0.75
-1.25
FT 18:00 2 [TUR D2-10]โบลูสปอร์ 1-0
0-0
Carsambaspor[TUR 3BB-18] 2 -1.5
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 18:00 2 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 2-1
2-0
Tzeirey Tira -1.25
FT 18:00 2 [ISR D3S-3]ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 3-1
0-1
ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน[ISR D3S-16] 3 -0.75
FT 18:00 2 [ISR D3S-8]มัคคาบี้ ชารายิม 1-0
0-0
มัคคาบี้ บีไน ไรน่า[ISR D2-5] 2 +0.5
FT 18:00 1 [ISR D3N-12]รูบิ ชาปิร่า 0-5
0-0
ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส[ISR D3N-1] 1 +1
FT 18:00 3 Maccabi Ironi Tirat HaCarmel 2-2
1-1
มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 5 +0.75
FT 18:00 4 [ISR D3N-3]เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี(N) 1-1
1-1
มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม[ISR D3N-14] 1 -0.5
-0.25
FT 18:00 2 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 2-1
2-1
เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 2 +0.5
+0.25
FT 18:00 1 [ISR D3S-7]มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0-2
0-0
คาฟร์ กาซิม[ISR D2-3] 1 +1
+0.75
FT 18:00 [ISR D3S-17]บีไน ไอลัท 0-4
0-1
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา[ISR D2-1] -
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 18:00 ฝรั่งเศส(ยู 17)(N) 3-0
2-0
มอลโดว่า(ยู17) -5.25
-4.75

-3.5
european women (european women)
FT 18:00 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 0-5
0-3
เบลารุส (ญ) ยู19 +2.25
+3
FT 18:00 2 ไซปรัส (ญ) ยู19(N) 2-4
2-1
มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 1 +2.75
อาร์มีเนียน เฟิร์ส ลีก (Armenia Division 2)
FT 18:00 [6]BKMA II 0-1
0-1
เลอร์นายิน อาร์ทซัค[1] +1.25
+1
+1.5
อุซเบกิสถาน เซคัน ลีก (Uzbekistan Second League)
Postp 18:00 [1]เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
บูโซโร เอฟเค[4] -
Postp 18:00 [3]Olympic FK Tashkent
ไดนาโม ซามาร์คาด[2] -
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 18:00 3 [8]อิปสวิช (ยู 23) 1-2
0-1
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23)[1] 4 -0.5
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 18:15 2 [3]พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 0-1
0-0
เปอร์ซิบ บันดุง[1] 1 +0.25
+0.5
+0.25
Indonesia Division 1 (Indonesia Division 1)
FT 18:15 4 พีเอสเคซี ซิมาฮี 1-2
1-0
ซิเลกอน ยูไนเต็ด 2 +1
+1.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 18:30 2 Lechia Zielona Gora 0-1
0-0
อาร์ก้า กดิเนีย 4 +1.5
+1.25
FT 18:30 2 Unia Skierniewice 0-2
0-2
เลช พอซนาน 2 +2.75
+2.5
+2.75
european women (european women)
FT 18:30 3 คาซัคสถาน (ญ) ยู19(N) 0-1
0-0
ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 2 +0.5
+0.75
FT 18:30 2 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 2-0
0-0
กรีซ (ญ) ยู19 +0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 18:30 [131]มาซิโดเนีย (ญ) 2-3
1-1
ลักเซมเบิร์ก (ญ)[122] 2 -1

-2.25
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 18:30 2 1 พีเอสวี เวียนนา 2-1
0-0
SV Gerasdorf Stammer 2 -0.75
อาร์มีเนียนพรีเมียร์ลีก (Armenia Premier League)
FT 18:45 3 [4]เซวาน บอย(N) 0-0
0-0
บานานต์ส[5] 1 4 +0
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 19:00 3 [RUS D1-1]กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-3
0-1
ดินาโม มอสโก[RUS PR-2] +1.25
+1
+1.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 19:00 5 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 0-0
0-0
คาลิเทีย 4 -1
-0.5
FT 19:00 2 [GRE D2-2]เลวาเดียกอส 1-0
0-0
แอสเตราส ตริโปลิส[GRE D1-9] 1 +0.75
+1
+0.75
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 19:00 3 [BUL D1-7]โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-2
0-0
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ[BUL D1-8] 1 +0.25
+0
+0.25
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 19:00 7 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี 1-1
1-1
เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 +1
+0.75
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 19:00 2 ไซปรัส (ยู17) 0-3
0-1
กรีซ (ยู17) 1 +0.75
+1
european women (european women)
FT 19:00 1 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 2-1
0-1
ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 -0.75
-1
FT 19:00 5 1 ตุรกี (ญ) ยู19(N) 0-3
0-1
ฮังการี (ญ) ยู19 1 2 +1.25
FT 19:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 2-0
1-0
ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 1 -2.25
-2.5
19:00 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19
เดนมาร์ก (ญ) ยู19 +0.75
FT 19:00 อังกฤษ (ญ) ยู19(N) 1-0
0-0
สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 1 -1.25
-1
19:00 ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19
ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 +2.25
สวีเดน ฟอล์คแซม ยู21 (Sweden Folksam U21 Allsvenskan Sodra)
FT 19:00 [N-4]GIF Sundsvall U21 6-0
3-0
โอเรโบร (ยู 21)[N-5] -0.75
มอลโดวา คัพ (มอลโดวา คัพ)
FT 19:00 [MOL D1-4]CSF Baliti 3-0
0-0
เอฟซี คาฮูล-2005[MOL D2-12] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 19:00 1 [58]บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 0-4
0-2
รัสเซีย(ญ)[24] +2.5
+2.75
+2.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 19:00 [6]Zakho 0-1
0-0
อัล นาจาฟ[10] -
FT 19:00 [5]นาฟิต อัล ยันนูป 2-1
0-0
Al Diwaniya[12] -
FT 19:00 [7]Naft Misan 2-1
1-1
Samarra[20] -
England Reserves League (England Reserves League)
FT 19:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) 3-1
1-0
Accrington Stanley Reserves 2 +0
FT 19:00 2 Preston (R) 3-0
2-0
Bolton (R) -0.25
afc u23 championship (afc u23 championship)
FT 19:00 3 อินโดนีเซีย (ยู 23)(N) 2-3
0-0
ออสเตรเลีย (ยู 23) 3 +1.75
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 19:00 [WT-2]เอสซี ชวาส 2-0
0-0
คุฟซไตน์[WT-8] 1 -
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 19:00 Sebeta City 0-1
0-0
Mekelakeya 1 -0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 19:00 2 Annabichler SV 1-1
1-1
SK Austria Klagenfurt Amateure 1 +2.75
FT 19:00 3 SV Frauental 3-2
3-1
ลีโอเบน 3 +0.75
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
Pend 19:00 defense forces
มบารารา ซิตี้ +0
-0.25
FT 19:00 โทโร ยูไนเต็ด 1-1
0-1
Gaddafi FC -0.25
-0.5
-0.25
FT 19:00 3 1 บียูเอล เอฟซี 0-1
0-0
เอ็กซ์เพรส เอฟซี 3 +0.5
FT 19:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 0-1
0-1
Wakiso Giants FC 3 -0.25
+0
-0.25
ฟุตบอลอาชีพ อังกฤษ ยู32 ดิวิชัน1 (England U23 1.Liga)
FT 19:00 [2]บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 0-2
0-0
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23)[14] -1.5

-0.5
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
Postp 19:00 Wienerfeld
WGFM Donaufeld -
FT 19:00 3 Wiener Akademik 3-1
1-1
1210 Wien 3 +0
Postp 19:00 SU Semriach
FC Trofaiach -
FT 19:00 1 SU Tillmitsch 3-0
2-0
ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 4 +3.25

+1.5
FT 19:00 3 Liesing Atzgersdorf 4-2
2-2
SC Ostbahn XI 1 +1.5

+0.25
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:00 1 Al-Yaqdhah 1-0
0-0
Al-Nabek 1 -1
-0.75
FT 19:00 1 Al-Dumair FC 1-2
0-2
อัล-โมฮาฟซา 1 +0
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
FT 19:15 2 Villariga pa 3-2
2-0
Tiradentes PA 1 -1

-2
ออสเตรีย คัพ (ออสเตรีย คัพ)
FT 19:30 2 1 [AUS D3C-6]เอสซี ไวซ์ 1-1
0-1
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต[AUT D1-6] 1 +1.75
+1.5
+1.75
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 19:30 1 [TUR D1-9]อัลเตย์สปอร์ 5-1
2-1
Dai Lin Jissbon[TUR 3BC-7] 1 -1.75
-2
ฟุตบอล เยาวชน อิตาลี (Italian Youth Cup)
FT 19:30 1 [ITA YTHLP1-18]เวโรน่า (เยาวชน) 2-1
2-0
อูดิเนเซ่(เยาวชน)[ITA YL BA-2] 2 -1
-0.75
Jordan League Division 1 (Jordan League Division 1)
FT 19:30 1 มันชีอา บานี ฮัสซาน 0-3
0-2
Moghayer Al Sarhan 1 +1

+2.25
FT 19:30 4 เอธฮาดอัล รามธา 1-0
1-0
อัล ยาร์มุค 3 -0.25
ยูกันดา พรีเมียร์ ลีก (Uganda Premier League)
FT 19:30 3 Arua Hill SC 0-0
0-0
Onduparaka FC 3 -0.25
-0.5
+0
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
Postp 19:30 DSG Magic Unicorns
ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว -
คัมปิโอนาโต บราซิเลียโร ซีรีดี (Brazil Serie D)
Pend 19:30 Fonte Nova/PA
Sport Club Belem -1.25
-1.5
Pend 19:30 Royal sports pa
Pinheirense EC +0
ฟุตบอลบราซิล คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี (Copa do Brasil Sub 20)
FT 19:30 5 กัวเนีย (เยาวชน) 5-2
3-1
อนาโปลิน่า(ยู 20) 1 3 -0.25
-0.5
ซีเรีย ดิวิชัน 2 (Syria Division 2)
FT 19:30 1 อัล อราบี 1-1
0-1
Al Kiswa 2 -0.5
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 19:50 [14]โอมาน คลับ 0-0
0-0
ดูฟาร์[3] +1
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 20:00 1 NK Belisce 1-5
1-2
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 +2
+2.25
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
Postp 20:00 AE Kifisias
อโพลลอน สมายร์นิส -
european women (european women)
FT 20:00 2 อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19(N) 0-2
0-0
โปแลนด์ (ญ) ยู19 1 +3
+3.5
FT 20:00 2 อิตาลี (ญ) ยู19 1-1
1-0
นอร์เวย์ (ญ) ยู19 1 -0.75
-0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 20:00 2 [2]เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 1-0
1-0
El Sharqia Dokhan[17] 1 -0.25
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
FT 20:00 เอธิโอเปีย (ญ) 2-0
2-0
ยูกันดา ( ญ ) -
FT 20:00 [94]แซมเบีย (ญ) 3-2
2-1
มาลาวี ( ญ )[149] 3 -0.75
-1
บัลแกเรีย เซคันด์ โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอลลีก (Bulgaria Second Professional Football League)
FT 20:00 1 [13]Botev Plovdiv II 2-1
1-0
เนฟโตชิมิก บูร์กัส[20] 1 -0.75
-1.25
-1
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 20:00 3 [WT-11]เอสวี ฮอลล์ 1-1
1-0
เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค[WT-6] 2 +0.75
+1
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 20:00 2 Horitschon 2-6
1-4
พาร์นดรอฟ 1 +2.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 20:00 1 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-3
0-1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3 +0
FT 20:00 1 อคาสซูโซ(สำรอง) 2-0
2-0
วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 5 -1
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 20:00 3 1 Torque Reserves 2-1
1-0
ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 3 -0.25
Jordan League Women (Jordan League Women)
Pend 20:00 Al Raya (w)
Ajloun (w) -0.25
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
FT 20:10 [55]แอฟริกาใต้(ญ) 6-0
3-0
โมซัมบิก (ญ)[159] -
FT 20:10 [157]สวาซิแลนด์ ( ญ ) 0-3
0-1
ซิมบับเว (ญ)[119] -
FT 20:10 บุรุนดี ( ญ ) 1-0
1-0
Eritrea (w) -
Pakistan Premier League (Pakistan Premier League)
FT 20:15 ปากีสถาน นาวี่ 0-3
0-1
พีเอเอฟ เอฟซี +1
เนชั่นนัล เฟิร์สท์ ดิวิชั่น (South Africa First League)
FT 20:30 [5]ริชาร์ดส์ เบย์ 1-0
1-0
Pretoria Callies[10] -
FT 20:30 [2]โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
0-0
โจโม คอสมอส[16] -
FT 20:30 [1]เจดีอาร์ สตาร์ 1-0
0-0
Venda[9] -
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 20:30 3 Viktoria Bregenz 2-1
1-1
RW Rankweil 2 +2.75


+0.75
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 20:45 1 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 2-1
0-1
เลเชีย กอเดนซ์ 3 +1.75
+2
อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา (อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา)
FT 20:45 2 [7]เปรซียา จาการ์ตา(N) 0-1
0-1
เปอร์เซบายา สุราบายา[5] 1 -0.25
+0
-0.25
กระชับมิตร สโมสร (International Club Friendly)
Pend 21:00 [E-7]ซีเอ บัตน่า
เจเอสเอ็ม เบอจายา[C-2] -0.5
-1
รัสเซียนคัพ (Russia Cup)
FT 21:00 4 [RUS D1-19]เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-2
0-1
ซีเอสเคเอ มอสโก[RUS PR-3] +2
+1.5
+1.75
european women (european women)
FT 21:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19(N) 1-0
1-0
อิสราเอล (ญ) ยู19 4 -0.5
-0.25
-0.5
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 21:00 [9]บาห์ลา 1-0
0-0
อัล ซูวาอี[6] -
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น (Primera Division de Chile)
FT 21:00 4 [8]โคเบรซอล 2-3
1-1
โอ.ฮิกกิ้นส์[13] 3 -0.75
-1
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
Postp 21:00 [3]บักซ์ตัน เอฟซี
ไฮด์ เอฟซี[18] -
แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 (Algerian Ligue Professionnelle 2)
FT 21:00 2 Hamra Annaba 0-0
0-0
IRB Ouargla 2 +0
FT 21:00 [ALG D2C-8]IRB Lakhdaria 1-1
0-0
เอเอส เอน เอ็มลิล่า[ALG D1-13] -
FT 21:00 [15]SC Ain Defla 0-0
0-0
CRB Temouchent[11] -0.25
+0
FT 21:00 [8]El Bayadh 2-0
1-0
SKAF Khemis Melina[6] -
FT 21:00 JS Bordj Menaiel 3-0
2-0
เอ็มโอ คอนสแตนติน -
FT 21:00 [3]เอเอสเอ็ม ออราน 0-0
0-0
ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช[2] 1 3 -0.5
FT 21:00 [7]ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 3-1
2-1
ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส[13] -
FT 21:00 1 [1]อาร์ซี คูบา 2-1
1-1
ES Ben Aknoun[16] 3 -0.5
-0.75
-0.5
FT 21:00 1 [ALG D2E-5]NRB Teleghma 2-0
2-0
ยูเอสเอ็ม อันนาบา[ALG D2E-2] -0.5
-0.75
FT 21:00 [9]เอ็มซี ไซดาร์ 1-0
1-0
JSM Tiaret[14] -0.25
-0.5
FT 21:00 3 [ALG D2C-3]เอ็มโอ เบไจอา 3-1
1-1
ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์[ALG D1-19] 3 -0.25
-0.5
FT 21:00 [ALG D2E-3]US Chaouia 1-0
1-0
เจเอสเอ็ม สกิกดา[ALG D1-20] 1 -0.75
-1.25
FT 21:00 4 [ALG D2E-8]เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1-2
1-1
Hanshely[ALG D2E-4] 2 +0.25
+0
+0.25
FT 21:00 1 [5]MCB Oued Sly 0-0
0-0
CRB Ain Ouessara[4] 1 4 -0.75
-1
FT 21:00 [12]ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ 0-5
0-3
จีซี มาสคาร่า[10] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 21:00 2 [78]อาเซอร์ไบจาน (ญ) 1-2
0-0
มอลตา(ญ)[93] 3 +0.5
+0.25
+0.5
FT 21:00 1 [31]ยูเครน(ญ) 0-6
0-2
สเปน(ญ)[10] 1 +3.75

+5
+4.75
FT 21:00 1 อาร์เมเนีย( (ญ) 0-1
0-0
โคโซโว (ญ) 1 +1
+1.25
+1
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
FT 21:00 [77]ตูนิเซีย (ญ) 1-0
0-0
Egypt (w)[141] -1.5
FT 21:00 รวันดา ( ญ ) 0-3
0-0
จิบูตี(ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 21:00 2 [S-17]เอฟซี กีสเซิน 0-3
0-1
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค[S-5] 1 +1
+1.25
+1
FT 21:00 3 [S-7]บาลินเกอร์ 1-0
1-0
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)[S-8] 2 +0
ออสเตรเลีย เรกิโอนาลลีกา เวสต์ (Austrian Regional League West)
FT 21:00 3 [WT-5]คิทซ์บูเฮล 0-0
0-0
SC Imst[WT-7] 3 -0.25
-0.5
-0.25
FT 21:00 [WT-1]SV Telfs 5-4
3-2
WSG Swarovski Tirol B[WT-10] -2
รัสเซีย โปรเฟสชั่นแนล ฟุตบอล ลีก (Russian Professional Football League)
FT 21:00 2 [WB-3]คาชานก้า มอสโก 7-1
2-1
ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์[WB-11] 3 -0.5
-0.75
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 21:00 โคลัมเบีย โฟร์ริดส์ดอร์ฟ 5-1
2-0
Rapid Oberlaa 1 2 -0.25
+0
FT 21:00 1 SV Kloch 2-0
2-0
อัลเลอไฮเลเกน 1 +3.5
+2.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 21:05 [3]เยอรมนี(ญ) 7-0
4-0
อิสราเอล(ญ)[71] 1 -5.25
-5.75
กรีก ฟุตบอล คัพ (Greece Cup)
FT 21:15 2 เออีแอล ลาริซ่า 1-1
0-0
พาส เจียนนิน่า 1 +0.25
UAE Cup (UAE Cup)
FT 21:15 1 [UAE LP-14]เอมิเรตส์ คลับ 1-0
0-0
อัล ไอน์[UAE LP-1] +0.75
+1.5
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 21:15 [12]อาร์บิล 2-1
1-1
Al Talaba[9] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 21:20 1 [6]อัล เรย์ยาน(N) 4-2
0-0
อัล ไซลีย่า[12] 2 -0.75
-1
-0.75
FT 21:20 1 [9]อัมม์ ซาลาล(N) 1-3
1-2
อัล ซาดด์[1] 3 +1.75
+2.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 21:30 [45]สโลวะเกีย(ญ) 2-0
2-0
จอร์เจีย (ญ)[123] 3 -3
-3.5
-3.75
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
FT 21:30 [132]กาบอง (ญ) 1-0
0-0
คองโก-บราซซาวิล (ญ)[108] -
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 21:30 เอสวี วิลดอน 1-4
1-2
SV Lafnitz II 1 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 21:30 2 Ferrocarril Midland Reserves 2-2
1-1
CA Claypole Reserves 1 -0.75
-0.5
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 21:30 2 RSV Marianum 2-2
0-1
SV Essling 1 +3
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 21:55 1 [10]อัล-คาว์แคบ 0-1
0-0
Bisha FC[11] 3 -0.25
-0.5
-0.25
สโลวาเกีย คัพ (สโลวาเกีย คัพ)
FT 22:00 4 [SVK D2-3]สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2-2
0-2
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า[SVK D1-2] 1 4 +0.75
+1
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 22:00 1 [TUR D2-9]ซัมซั่นสปอร์ 2-1
1-1
อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์[TUR D3LB-8] -1
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 22:00 1 [ROM D1-13]กาซ เมตาน เมดิอัส 0-1
0-1
ชินเดียทาร์โกวิสเต้[ROM D1-10] 1 +0
ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป (ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป)
FT 22:00 รัสเซีย(ยู 17)(N) 1-2
1-0
เยอรมนี(ยู 17) +3

+2
+2.25
FT 22:00 ซานมารีโน (ยู 17) 0-5
0-2
โรมาเนีย(ยู 17) +3
+3.5
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 22:00 4 [10]คัวริบก้า 1-1
1-0
เรพิด คลับ อวด เซม[16] 1 -0.25
+0
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 22:00 [1]เลวาเดีย ทัลลินน์
ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน[5] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:00 2 1 [79]บัลแกเรีย (ญ) 0-5
0-2
โปรตุเกส(ญ)[30] +2.25

+3.25
+3
FT 22:00 [82]คาซัคสถาน(ญ) 0-5
0-4
ฝรั่งเศส(ญ)[5] +6
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ ลีก (Ethiopia Premier League)
FT 22:00 3 Kedus Giorgis 4-1
1-0
เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 2 -0.25
+0
-0.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:00 2 Zwettl SC 1-5
0-2
เครมเซอร์ เอสซี 1 +1
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
Postp 22:00 SC Union Triester
Nussdorfer AC -
FT 22:00 2 KSV Ankerbot 3-6
1-3
SV Schwechat +2.25
+2.75
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 22:05 4 [20]Al Kholood 0-0
0-0
อัล-เวห์ด้า เมกกะ[3] 2 +1
+0.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:15 [25]ฟินแลนด์(ญ) 1-2
0-1
ไอร์แลนด์(ญ)[33] 1 -0.5
-0.75
โครเอเชีย คัพ (Croatia Cup)
FT 22:30 2 [CRO D1-7]เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-1
0-0
สลาเวน โคปริฟนิก้า[CRO D1-9] 1 5 -0.25
เช็กคัพ (Czech Republic Cup)
FT 22:30 1 [CZE D1-10]เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-0
0-0
วิโซซิน่า จิคลาวา[CZE D2-11] 3 -1.25
-1.75
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 22:30 1 [12]เอล กัวน่า 1-1
0-1
เซรามิกา[14] 3 +0.25
Oman Professional League (Oman Professional League)
FT 22:30 [7]อัลรูสตัก 1-2
1-0
อัล นาเซอร์ (โอมาน)[1] 1 -0.5
-0.25
-0.5
FT 22:30 1 [12]Salalah 0-1
0-0
อัล มูซานนาห์[5] 2 +0
+0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:30 2 [106]ลิธัวเนีย (ญ) 0-5
0-3
อิตาลี(ญ)[14] 1 +5.5
+5.25
เดนิช คัพ (Danish Cup)
FT 22:59 7 [DEN D1-5]เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1-1
1-0
เวเจิล[DEN SASL-12] 3 +0
-0.25
FT 22:59 3 [DEN D1-3]เฟรเดอริเซีย 1-2
1-1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ[DEN D1-4] -0.5
-0.25
ฟุตบอลโปลิช คัพ (Poland Cup)
FT 22:59 2 [POL D2-11]KP Calisia Kalisz 1-2
0-2
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา[POL PR-2] 3 +1.25
+1.75
บัลแกเรีย คัพ (บัลแกเรีย คัพ)
FT 22:59 1 [BUL D1-9]เลฟสกี้ โซเฟีย 7-0
3-0
Septemvri Simitli[BUL D2-17] 1 -2

-3
เมสตริลีก้า (Estonia Meistriliiga)
Postp 22:59 [3]ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
วาปรัส ปาร์นู[10] -
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 22:59 1 [41]เซอร์เบีย(ญ) 2-0
1-0
ตุรกี (ญ)[69] 1 2 -1
FT 22:59 1 มอนเตเนโกร(ญ) 1-5
0-3
เดนมาร์ก(ญ) +5
+5.25
+5
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
FT 22:59 [153]บอตสวานา ( ญ ) 2-0
2-0
แองโกลา (ญ)[127] -
FT 22:59 โตโก(ญ) 3-0
0-0
Sao Tome Principe (W) -
FT 22:59 2 Mauritania Women 0-1
0-0
กินี บิสเซา ( ญ ) +0.25
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 22:59 3 [65]เอกวาดอร์ (ญ) 1-4
1-2
เวเนซุเอลา (ญ)[56] 1 +1
+1.25
+1
FT 22:59 2 สเปน(ยู 19) 0-1
0-1
อิสราเอล(ยู 19) 3 -2.5
-2.25
Austria Landesliga (Austria Landesliga)
FT 22:59 1 Weinland Gamlitz 6-1
3-0
SV Ilz 4 +0
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 22:59 4 1 Victoriano Arenas Reserves 2-0
2-0
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 2 -0.25
+0
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
Postp 22:59 DSG Inter Leopoldau
Elite Wien -
afc u23 championship (afc u23 championship)
Postp 23:15 บาห์เรน(ยู23)
อัฟกานิสถาน ยู23 -2.5
-2.25
-2.5
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 23:30 2 [17]สเปเซีย 1-1
0-0
เจนัว[18] 4 +0
-0.25
FT 23:30 3 1 [16]เอซี เวนิช 1-2
1-0
ซาแลร์นิตาน่า[19] 3 -0.25
-0.5
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
FT 23:30 6 1 [GER RegW-4]พรูเบน มุนสเตอร์ 1-3
1-1
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน[GER D1-10] 2 +1.25
+1.5
+1.25
FT 23:30 1 [GER D1-11]ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 5-1
2-0
โฮลสไตน์ คีล[GER D2-15] 1 -1
-1.75
-1.5
FT 23:30 2 [GER D3-16]ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-0
1-0
ชาลเก้ 04[GER D2-3] 1 1 +0.25
+0.75
+0.5
FT 23:30 3 [GER RegNE-6]เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0-1
0-1
แอร์เบ ไลป์ซิก[GER D1-6] +2.5
+3
ยูเครเนี่ยน คัพ (Ukraine Cup)
FT 23:30 [UKR D1-7]เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 2-5
0-2
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย[UKR D1-6] 1 +0.25
+0
+0.25
UAE Cup (UAE Cup)
Postp 23:30 [UAE LP-6]อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
กอร์ ฟัคเค่น[UAE LP-8] -
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 19 ปี (Denmark youth U19)
FT 23:30 3 [6]มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1-0
1-0
ฮอร์เซนส์(ยู19)[13] 1 -2
-2.25
-2
อิรัก พรีเมียร์ ลีก (Iraqi Premier League)
FT 23:30 [19]Al Minaa 1-1
0-0
อัล กูวา อัล จาวิย่า[3] -
กาตาร์ สตาร์ส ลีก (Qatar Stars League)
FT 23:35 2 [5]อัล การาฟา 5-0
4-0
อัล คอร์[10] 1 -1.25
-0.75
-1
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 23:40 [ISR D2-13]ฮาโปเอล รามัต กาน 2-2
1-0
เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย[ISR D2-14] 5 -0.25
+0
ซาอุดิ ดิวิชั่น 1 (Saudi Arabia Division 1)
FT 23:40 2 [14]อัล-นาดห์ฮา 0-0
0-0
อัล-อดาลห์[1] 3 -0.5
-0.25
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 23:45 SteDoCo 0-5
0-2
อูเทร็คท์ +2.5
+2.75
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 23:45 2 [ISR D2-9]ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 1-0
0-0
ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน[ISR D2-8] 4 -0.25
+0
FT 23:50 2 [ISR D2-11]มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 2-0
2-0
ฮาโปเอล รานาน่า[ISR D2-16] 3 -0.25

ผลฟุตบอลวัน 27 ตุลาคม 2564

เริ่ม เจ้าบ้าน
ผลบอล
ทีมเยือน ราคาบอล
ลาลิกา สเปน (Spanish La Liga)
FT 00:00 1 [16]อลาเบส 1-0
0-0
เอลเช่[15] 1 -0.25
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 00:00 4 [SUI D1-4]อารัว 0-1
0-0
ลัวซานนี สปอร์ท[SUI Sl-10] 2 +0.5
+0
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น (Sweden Superettan)
FT 00:00 1 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 4-0
1-0
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[11] 1 2 -1
-0.5
FT 00:00 2 [3]เฮลซิงบอร์ก 0-1
0-1
จีเอไอเอส[14] 1 -0.5
-1
00:00 [3]เฮลซิงบอร์ก
จีเอไอเอส[14] -0.5
-0.75
00:00 [6]เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า[11] -1
-0.5
แชมเปียนนาต์ นาซิยงนาล (France Championnat National)
FT 00:00 1 [16]เซเต้ เอฟซี 4-0
2-0
บูโลญจน์[15] 1 -0.25
+0
+0.25
FT 00:00 1 [2]บรูค พีรอนนาส 0-2
0-2
อูแอส กงการ์กโน่[3] 4 -0.75
-0.25
FT 00:00 2 [9]อาวรองเช่ 2-0
1-0
อานซี[1] +0
+0.5
FT 00:00 [10]โชเลท เอสโอ 3-4
0-1
วิลเลฟรองเช[4] -0.25
+0.5
FT 00:00 3 [6]ชาโตรูซ์ 2-1
0-0
เอฟซี แซมบี[11] 2 -0.5
-0.75
-0.5
อิสราเอล สเตท คัพ (Israel Cup)
FT 00:00 6 [ISR D2-4]เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 0-0
0-0
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ[ISR D2-12] 2 +0.25
european women (european women)
FT 00:00 1 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 0-3
0-1
เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 1 +1.75
+2
FT 00:00 4 ยูเครน (ญ) ยู19(N) 0-1
0-0
ออสเตรีย (ญ) ยู19 3 +1.5
+1.75
Denmark U21 (Denmark U21)
FT 00:00 เลดอย-สเมอรัม (ยู21) 4-1
1-1
จีวีไอ (ยู21) 1 +0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:00 2 [20]สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 5-0
2-0
โครเอเชีย(ญ)[54] 1 3 -2.25
-2.75
FT 00:00 [95]หมู่เกาะแฟโร(ญ) 1-7
1-5
ฮังการี(ญ)[44] +3
+2.75
FT 00:00 [64]กรีซ(ญ) 1-4
1-2
สโลวีเนีย(ญ)[49] 2 +1
+1.75
FT 00:00 [12]นอร์เวย์(ญ) 4-0
2-0
เบลเยียม(ญ)[19] 1 -1
-1.25
ฟุตบอลเยาวชน เดนมาร์ก อายุไม่เกิน 17ปี (Denmark Youth U17)
FT 00:00 [14]เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 2-2
1-2
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)[7] -
african cup of nations for women (african cup of nations for women)
FT 00:00 1 [87]เซเนกัล (ญ) 6-0
4-0
Liberia (w)[141] 1 2 -1
-1.25
-1.5
Postp 00:00 Sudan (W)
แอลจีเรีย (ญ) -
เรกิโอนาลลีกา (Germany Regionalliga)
FT 00:00 1 [S-19]TSV Schott Mainz(N) 3-1
2-0
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ[S-18] 1 +0.25
+0
FT 00:00 2 [S-15]เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์(N) 1-2
1-1
เฮสเซ่น คาสเซล[S-9] 1 -0.25
-0.5
Postp 00:00 [B-14]SC Eltersdorf
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)[B-19] -0.25
-0.5
FT 00:00 1 [S-10]วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-3
1-1
เอสเอสวีอูล์ม 1846[S-4] +0.5
+0.75
+0.5
FT 00:00 [S-16]ทีเอสจี บาลินเก้น 1-1
1-0
รอท-ไวส์ โคเบลนซ์[S-14] -0.25
+0
FT 00:00 2 [S-11]วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2(N) 1-1
0-1
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต[S-12] 2 -0.75
-0.25
Northern German state premier league - bayern (Northern German state premier league - bayern)
FT 00:00 1 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 3-1
2-1
Hünfelder SV 3 -1.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 00:00 2 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 2-0
2-0
บียา ดาลมิเน(สำรอง) +0.25
FT 00:00 1 1 ลานุส(สำรอง) 1-0
0-0
ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 1 -0.5
-0.25
-0.5
โคลัมเบีย รีเจียนอล ลีก (Colombia Regional League)
FT 00:00 Talento y Vida 1-2
1-1
Ferrovalvulas FC 4 -0.25
Argentina Regional League (Argentina Regional League)
FT 00:00 2 2 โกดอย ครูซ (สำรอง) 5-4
3-1
Deportivo Rodeo Del Medio Reserves 1 7 +0
โบโตล่า โปร 1 (Botola Pro 1)
FT 00:15 [15]อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-1
0-1
เอ็มซีโอ อุจดา[7] 5 -0.25
-0.5
-0.25
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:30 [102]ลัตเวีย (ญ) 0-10
0-4
อังกฤษ(ญ)[8] +6.5
+7.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 00:30 FC Karbach 0-1
0-0
ไอน์ทรัค เทรียร์ +1
+0.25
+0.75
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
FT 00:30 5 FC Royal Persia 2-2
0-2
SC Maccabi Wien 2 +0
เตอร์กิช คัพ (Turkey Cup)
FT 00:45 2 [TUR D2-16]อดาน่าสปอร์ 2-0
1-0
อดิยามานสปอร์[TUR D3BG-19] 1 -0.75
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 00:45 1 โปแลนด์(ญ) 2-0
1-0
แอลเบเนีย(ญ) 2 -4.5
-3.75
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
FT 01:00 1 [GER D1-2]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2-0
0-0
อิงโกลสตัดท์[GER D2-18] 2 -2.75
-2
-2.25
เคเอ็นวีบี คัพ (KNVB Beke)
FT 01:00 3 [HOL D3-16]โคซัคเค่น บอยส์ 1-1
0-1
เอสซี เทลสตาร์[HOL D2-12] 2 3 +0.5
+0.75
FT 01:00 3 [HOL D1-18]พีอีซี ซโวลล์ 4-1
1-0
เดอ กราฟสคัป[HOL D2-4] -0.25
+0
-0.25
FT 01:00 1 [HOL D2-8]โรด้า เจซี 2-1
0-1
เดน บอสช์[HOL D2-17] 2 -1
-1.5
-1
FT 01:00 [HOL D2-1]โวเลนดัม 0-3
0-0
เอ็มเมน[HOL D2-5] 2 -0.5
+0
-0.25
FT 01:00 สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก 0-2
0-0
เอดีโอ เดน ฮาก +1.25
FT 01:00 1 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล 2-1
1-0
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 +1.5
FT 01:00 2 [HOL D3-15]สปาเคนเบิร์ก 3-0
3-0
ดอร์เดรชท์[HOL D2-20] +0
FT 01:00 1 ACV 0-3
0-2
เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 +1.25
+1
+1.25
FT 01:00 1 [HOL D3-17]เอเอสดับเบิลยูเอช 1-3
0-1
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่[HOL D1-14] 1 +1.25
+1.75
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 01:00 3 [SUI D2PR-10]เบียล เบียนนี่ 1-0
0-0
สเตด โลซาน อูชชี[SUI D1-6] 2 +1
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 01:00 ออสเทนเด้ 8-1
4-1
Onhaye 1 1 -3.5
-3.75
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:00 1 [ENG L1-19]จิลลิ่งแฮม 0-2
0-2
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21)[ENG U21B-7] 2 +0
FT 01:00 [ENG L1-7]มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2-4
2-2
แอสตัน วิลล่า (ยู 21)[ENG U21B-4] 2 -0.5
-0.75
FT 01:00 3 [ENG L1-5]ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 5-0
0-0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21)[ENG U21A-4] 1 -0.25
-0.5
-0.25
FT 01:00 3 [ENG L1-13]เชลแน่ม ทาวน์ 0-0
0-0
เชลซี(ยู21)[ENG U21A-5] 2 +0

+1.25
+1
คูป้า โรมาเนีย (Romania Cup)
FT 01:00 3 [ROM D1-15]ดินาโม บูคาเรสต์ 1-2
0-0
เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ[ROM D1-7] +0
+0.25
อียิปเตียนพรีเมียร์ลีก (Egyptian Premier League)
FT 01:00 3 [2]ซามาเล็ค 2-0
1-0
เอนพ์พี[17] 2 -1.25
-1.5
-1.25
โปรตุเกส ลีก คัพ (โปรตุเกส ลีก คัพ)
FT 01:00 7 [POR D1-17]ซานตาคลารา 3-1
1-0
ปอร์โต้[POR D1-2] 2 +1.25
+0.75
+1
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:00 [48]ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 2-2
0-1
ออสเตรีย(ญ)[21] 2 +1.25
+1.75
FT 01:00 1 [53]เบลารุส(ญ) 0-2
0-0
เนเธอร์แลนด์(ญ)[4] 1 +3.75
+4.5
เปาลิสตา หญิง ลีก (Brazil Paulista Women's League)
FT 01:00 3 Bangu (w) 2-1
1-0
Barcelona EC RJ (W) 2 -3
Sweden div 3 mellersta (Sweden div 3 mellersta)
FT 01:00 2 [SG-14]IFK Karlshamn 2-1
0-1
ซอลเวสเบิร์ก[SG-12] +0
-0.25
+0
อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ (Argentina group C Tebolidun League Manchester)
FT 01:00 3 [12]เจนเนอรัลลามาดริด 1-1
0-0
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน[5] 1 1 -0.25
Germany Oberliga NOFV (Germany Oberliga NOFV)
FT 01:00 3 Heeslinger SC 3-0
1-0
TB Uphusen 1 -2
-2.25
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
Pend 01:00 คิลเมส(สำรอง)
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) -0.25
FT 01:00 2 CA Atlanta Reserves 1-2
0-2
ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1 -0.25
FT 01:00 4 CS Dock Sud Reserves 0-1
0-0
CA Atlas Reserves 3 -0.25
FT 01:00 3 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 2-0
1-0
เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 3 -0.5
Austria Amateur cup (Austria Amateur cup)
Postp 01:00 DSG Royal Rainer
Cro Vienna Florio -
Brazil Copa Gaucho (Brazil Copa Gaucho)
FT 01:00 3 GE Bage 1-0
1-0
Rio Grande 1 2 -1.75

-2.75
-2.5
Pend 01:00 เซา โจเซ่อาร์เอส
Riopardense RS -3.75
-4.5
Brazil national youth (U20) (Brazil national youth (U20))
Pend 01:00 กอยตาคาซ เอฟซี (ยู 20)
Serra Macaense U20 +2
+2.75
FT 01:00 3 ASSU U20 1-1
0-1
Baraunas RN U20 5 -2
FT 01:00 4 1 Potiguar U20 0-3
0-2
Potyguar CN RN U20 2 +0.75
Pend 01:00 Uniao Harmonia U20
SC Doze Horas U20 +0.75
กระชับมิตร ทีมชาติ (International Friendly)
FT 01:05 [22]สกอตแลนด์(ญ) 0-2
0-0
สวีเดน(ญ)[2] +1
+0.75
สวิส คัพ (Switzerland Cup)
FT 01:15 3 1 [SUI D1-9]อีเวอร์ดอน 1-1
1-0
เอฟซี ซูริค[SUI Sl-3] 1 +1.75

+0.75
+1
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:15 [34]เวลส์ (ญ) 4-0
1-0
เอสโตเนีย (ญ)[105] -3.25
-3.75
brazil youth (brazil youth)
FT 01:15 5 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3-0
1-0
วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1 -0.5
-0.75
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 01:30 4 [BEL D2-6]Jeunesse Molenbeek 1-2
1-1
ซูลเต้ วาเรเกม[BEL D1-15] 1 +0.5
-0.25
FT 01:30 1 [BEL D1-7]เมเชเลน 2-1
1-0
แซงต์ กิลลุส[BEL D1-1] 2 +0.25
+0.5
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:30 3 [8]กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
0-0
แพททริค ทริสเทล[4] +0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 01:30 1 [22]วิมบอร์น ทาวน์ 1-1
0-1
เมอร์ธีร์ทาวน์[20] +0.25
Pend 01:30 [16]ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
เมโทรโพลิแทน โปลิศ[6] -
paraguayan division 2 (paraguayan division 2)
FT 01:30 [4]Sportivo Ameliano 3-0
1-0
สปอตติโว อิเทโน่[14] -1
-0.75
-1.25
FT 01:30 [2]เรซิสเตนเซียเอสซี 0-0
0-0
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.[7] -0.25
FT 01:30 [3]ทาคัวรี่ เอฟบีซี 4-0
2-0
รูบิโอ นู อะซุนซิออง[13] -0.5

-1.5
FT 01:30 [16]2 เด มาโย พีเจซี 1-8
0-7
สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่[6] +0
+0.5

-0.5
ลีกสำรอง อาร์เจนติน่า (Argentina Reserve League)
FT 01:30 1 ออล บอยส์(สำรอง) 0-0
0-0
อัลมาโกร(สำรอง) 1 -0.5
Uruguay Reserve League (Uruguay Reserve League)
FT 01:30 1 Rentistas Reserves 1-1
1-1
โปรเกรสโซ่(สำรอง) 2 2 +0
FT 01:30 3 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 1-1
0-0
แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 2 -0.5
FT 01:30 อัตเลติโก เฟนิกซ์ (สำรอง) 3-0
1-0
Deportivo Maldonado Reserve -0.75
FT 01:30 เพนาโรล(สำรอง) 2-0
0-0
เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) 3 -1
FT 01:30 2 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1-1
0-1
พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 1 1 -0.75
กัลโชเซเรียอา อิตาลี (Italian Serie A)
FT 01:45 3 [1]เอซี มิลาน 1-0
1-0
โตริโน่[12] 3 -1
-0.75
อีเอฟแอล ลีกทู (England League 2)
FT 01:45 3 1 [19]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-3
1-2
ซัตตั้น ยูไนเต็ด[6] 1 +0
+0.25
อีเอฟแอลลีกวัน (EFL League One)
FT 01:45 3 [3]วีแกน แอธเลติก 1-2
0-1
ลินคอล์น ซิตี้[15] 2 -0.5
-0.75
FT 01:45 2 [23]ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-1
0-1
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[18] 1 +0
-0.25
เดเอฟเบโพคาล (เดเอฟเบโพคาล)
FT 01:45 6 1 [GER D3-4]วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-1
0-1
ไฟร์บวร์ก[GER D1-3] 5 +1
+1.25
+0.75
FT 01:45 1 [GER D2-4]เนิร์นแบร์ก 1-1
0-1
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา[GER D2-6] 4 +0.25
+0
+0.25
FT 01:45 1 [GER D1-7]เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 2-2
0-1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์[GER D1-17] 4 -0.75
-1.25
คาราบาวคัพ (EFL Cup)
FT 01:45 [ENG PR-1]เชลซี 1-1
1-0
เซาแธมป์ตัน[ENG PR-16] 3 -1.5
-1
-1.25
FT 01:45 1 [ENG LCH-7]ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-0
0-0
ซันเดอร์แลนด์[ENG L1-4] 3 -0.5
FT 01:45 1 [ENG PR-10]อาร์เซน่อล 2-0
0-0
ลีดส์ ยูไนเต็ด[ENG PR-17] 1 -0.5
-1
-0.5
ฟุตบอลเบลเยี่ยม คัพ (Belgian Cup)
FT 01:45 1 [BEL D2-8]มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-1
0-1
สตองดาร์ด ลีแอช[BEL D1-13] 1 +0.5
+1
จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ (England Johnstone)
FT 01:45 [ENG L1-14]เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-2
0-0
Crystal Palace U21[ENG U21D2-8] 2 -0.25
+0
+0.25
FT 01:45 3 1 [ENG L1-6]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3-2
2-1
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21)[ENG U21A-8] -0.25
-0.75
คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์ (England Conference)
FT 01:45 5 [14]เยโอวิล ทาวน์ 2-0
1-0
วอคกิ้ง[11] -0.25
+0
FT 01:45 2 [22]อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-2
0-1
เวย์เม้าท์[19] 3 -0.25
-0.75
Postp 01:45 [21]เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
โดเวอร์ แอทเตลิก[23] -
FT 01:45 3 [17]วีลด์สโตน เอฟซี 1-0
1-0
กริมสบี้ ทาวน์[1] 2 +1
+0.5
+0.75
FT 01:45 [20]คิงส์ ลินน์ 0-1
0-1
บอร์แฮม วู๊ด[3] 2 +0.5
+0.75
FT 01:45 [16]ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3-2
2-1
เร็กซ์แฮม[12] 1 1 +0.5
+0.75
FT 01:45 1 [8]น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-1
0-0
บรอมลีย์[6] 2 -0.5
FT 01:45 1 [9]อัลทริงแคม 1-2
1-0
โซลิฮัลล์ มอร์[5] 2 +0
+0.25
FT 01:45 2 1 [10]สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1-2
1-1
บาร์เน็ต[18] 1 3 -1.25
-1.5
-1.25
FT 01:45 3 [2]เชสเตอร์ฟิลด์ 1-0
1-0
อีสต์ไลก์[13] 2 -1
-0.75
FT 01:45 3 [4]ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
1-0
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์[7] 1 +0
+0.25
+0
สกอตติช แชมเปี้ยนชิพ (Scottish Championship)
FT 01:45 2 [9]ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-0
0-0
ควีน ออฟ เซาธ์[7] 1 -0.25
+0
-0.25
FT 01:45 3 [10]ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-1
0-0
เรธโรเวอร์ส[3] 4 +0.25
+0
FT 01:45 2 [1]อินเวอร์เนสส์ 0-1
0-0
อาร์บรอท[5] 1 -0.75
-0.25
-0.5
FT 01:45 2 [6]อายร์ ยูไนเต็ด 0-1
0-0
คิลมาร์น็อค[2] 3 +0.5
+0.25
พรีเมียร์ชิพ ไอร์แลนด์เหนือ (Northern Ireland Premier League)
Pend 01:45 [10]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
ครูซาเดอร์[6] +1.25
คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ (England Conference North Division)
Postp 01:45 [19]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
กุยเซลีย์[16] -0.5
+0
+0.25
FT 01:45 3 [5]บอสตัน ยูไนเต็ด 2-1
1-1
ยอร์ค ซิตี้[9] 3 -0.5
-0.25
FT 01:45 1 1 [21]เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 3-0
2-0
ดาร์ลิงตัน[15] 1 3 -0.25
+0
FT 01:45 1 [1]เอเอฟซี ฟิลด์ 2-0
1-0
สเปนนีมูร์ ทาวน์[4] 3 -0.25
FT 01:45 1 [3]ชอร์เล่ย์ เอฟซี 1-1
0-0
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์[8] 1 1 -0.25
+0
-0.25
Postp 01:45 [2]แบล็คเลย์ ทาวน์
อัลเฟรตัน ทาวน์[10] -
Postp 01:45 [20]เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์[12] +0
FT 01:45 2 [13]เชสเตอร์ เอฟซี 3-2
1-0
กลูเซสเตอร์ ซิตี้[22] -0.5
+0
Postp 01:45 [7]ครูซอน แอชตัน เอฟซี
เกทส์เฮด[6] +0.5
+0.25
คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ (England Conference South Division)
FT 01:45 [5]เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 4-1
3-1
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์[19] 1 2 -1.25
FT 01:45 2 [10]ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-1
1-0
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์[13] 1 3 +0.25
+0.5
+0.25
FT 01:45 4 [4]เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2-0
0-0
เบรนทรี ทาวน์[20] 5 -1
-1.5
FT 01:45 [6]ดัลลิช แฮมเลต 0-0
0-0
เมดสโตน ยูไนเต็ด[3] 3 +0.25
FT 01:45 1 [12]ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-2
1-1
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์[21] 2 -0.75
-0.25
FT 01:45 2 [7]ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 4-3
1-2
อีสต์บอร์น โบโรห์[11] 2 -1.25
-1
FT 01:45 [15]เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 2-3
2-0
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์[9] 5 +0.5
+1
+0.75
FT 01:45 1 [18]สลอค ทาวน์ 2-0
1-0
บาธ ซิตี้[17] 1 +0.25
+0
-0.25
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก ใต้ (England Southern Premier League)
FT 01:45 1 [4]พูล ทาวน์ 1-4
0-2
ทรูโร ซิตี้[17] 2 -0.25
Postp 01:45 [11]เยท ทาวน์
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์[1] +0
+0.25
Pend 01:45 [2]ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
ซอลส์บิวรี่ เอฟซี[7] -
FT 01:45 [14]เชสแฮม ยูไนเต็ด 2-2
0-1
บีคอนส์ฟิลด์[18] -0.5
-0.75
FT 01:45 [8]แฮร์โรว์ โบโร่ 1-0
0-0
โกสปอร์ท โบโรห์[3] +0.25
+0
England Ryman(Isthmian) League (England Ryman(Isthmian) League)
FT 01:45 Stowmarket Town 1-4
1-1
ทิลบูรี 2 -0.75
ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ (ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ)
FT 01:45 4 [NIR D1-11]พอร์ทาดาวน์ 1-0
1-0
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด[NIR CH-6] 1 -0.5
wales challenge league cup (wales challenge league cup)
FT 01:45 4 [Welsh PR-4]บาลา ทาวน์ 3-1
2-1
นิวทาวน์ เอเอฟซี[Welsh PR-3] 1 -0.5
FT 01:45 2 [Welsh PR-10]คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 4-0
1-0
โฮลลีย์เวลล์[WAL FAWCN-14] 1 -2.5
-2.75
-3
FT 01:45 2 [Welsh PR-9]ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 0-2
0-0
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน[Welsh PR-5] 1 +0.25
FT 01:45 1 [Welsh PR-8]แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 7-1
1-1
Pontypridd[WAL FAWCS-2] 3 -1.5
-1.25
อิสซ์เมียนลีก (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
FT 01:45 [4]มาร์เกต 2-0
0-0
อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด[20] -1.25
FT 01:45 [16]โครินเธียน-แคชวลส์ 0-2
0-2
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด[5] +0.25
Postp 01:45 [10]พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
โบเวร์ส พิทซี[19] -
FT 01:45 1 [8]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 2-4
2-2
โฟล์คสโตน อินวิคต้า[3] 1 +0
+0.25
FT 01:45 [1]วอร์ทติ้ง 2-1
0-1
เมอร์สทัมเอฟซี[11] -1.25
-1.5
อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ (England Northern Premier League)
FT 01:45 1 [17]วิตตัน อัลเบียน 2-0
0-0
แอทเธอตัน คอลเลียรี่[14] 1 +0
womans world cup (preliminaries) europe (womans world cup (preliminaries) europe)
FT 01:45 1